ThaiStockNews

สรุป SET100 (ภาคเช้า) BCP บวกสูงสุด 6.86%

สรุป SET100 (ภาคเช้า) BCP บวกสูงสุด 6.86%

หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (หุ้น)มูลค่า (พันบาท)
BCP27.251.756.8630,318,803812,150.58
PTTEP112.505.505.1425,893,1752,883,202.53
GPSC87.253.754.4940,410,6633,476,270.38
TVO35.501.504.412,612,79591,737.75
BCPG15.900.603.9218,234,344287,876.80
AWC4.940.183.7850,431,311245,590.48
BJC36.501.253.554,242,722153,018.53
MEGA39.251.253.293,809,173149,802.55
JMART22.800.703.1715,117,640343,569.23
COM741.501.253.115,390,409220,519.77
CBG118.503.503.045,325,063628,530.69
BANPU10.300.303.0092,098,723948,928.80
CENTEL24.600.702.933,058,00274,278.95
TQM124.003.502.90806,56799,170.70
IVL38.001.002.7017,393,654652,720.82
BPP16.300.402.523,552,66557,628.72
KTB12.800.302.4013,197,957167,395.74
PRM8.650.202.3735,881,279311,935.56
PTT44.751.002.2982,578,9293,669,641.44
ESSO9.000.202.2769,045,968618,084.94
KKP56.501.252.264,304,800241,665.04
SPRC9.150.202.2322,420,945204,458.08
TOA34.750.752.211,701,48358,700.19
HMPRO14.000.302.1915,544,912214,587.91
JMT36.500.752.102,834,143103,005.24
KBANK122.002.502.097,011,176849,982.08
WHA3.140.061.9584,189,798262,972.81
MTC67.251.251.897,289,918488,753.98
LH8.350.151.8329,091,519242,724.32
AMATA16.800.301.827,189,264119,823.55
EPG8.400.151.825,628,76046,708.77
TMB1.190.021.71506,846,442601,569.17
TISCO91.751.501.662,958,340270,768.62
GLOBAL18.500.301.659,660,625178,252.70
TTW12.400.201.642,652,44632,612.55
BBL126.002.001.613,895,656487,812.23
BCH13.900.201.462,928,96440,365.26
OSP35.250.501.448,757,856307,768.64
BDMS21.400.301.4219,735,963417,091.41
CKP4.740.061.2810,864,90551,199.54
TOP59.750.751.2710,512,649628,070.10
PTG16.900.201.2016,207,500272,538.06
EA65.250.751.1620,430,8741,330,187.12
SCGP44.500.501.1431,453,6221,390,123.70
SCB92.251.001.104,250,698390,711.61
IRPC3.820.041.06159,954,017613,974.51
SUPER1.060.010.95323,783,180345,493.39
BGRIM55.500.500.9111,047,508607,899.07
CPF28.750.250.8828,110,155804,124.48
INTUCH59.250.500.855,304,217313,927.60
STA29.500.250.8513,577,564397,815.77
QH2.420.020.8310,493,15625,388.48
CRC30.750.250.823,943,998121,066.87
STEC12.300.100.826,591,62281,226.54
AOT62.250.500.8112,998,002808,160.21
CHG2.560.020.7920,163,61451,014.02
PTTGC64.750.500.7815,743,6931,022,921.15
DTAC34.500.250.733,270,830112,904.08
SAWAD70.750.500.716,065,665427,789.06
TCAP35.250.250.714,577,140162,454.91
GULF37.250.250.6813,320,733496,239.95
DOHOME15.200.100.666,656,979101,734.92
KTC78.750.500.6412,938,0191,010,925.55
JAS3.240.020.6217,161,96055,268.90
BEM8.300.050.6122,494,258186,701.76
CK16.400.100.616,412,551105,209.06
ADVANC181.501.000.553,708,792670,357.88
SCC384.002.000.52911,894349,112.57
BTS9.850.050.518,566,35984,211.99
CPN49.250.250.516,390,624313,590.73
EGCO197.001.000.511,590,796312,153.76
HANA50.250.250.5013,926,807697,269.05
KCE51.750.250.497,759,555397,804.93
RATCH53.500.250.472,899,743154,269.77
TPIPP4.520.020.443,975,16317,892.74
CPALL58.000.250.4312,370,085716,970.97
ACE3.9612,565,68649,787.82
AP7.658,077,50761,915.98
BAM21.506,046,426129,886.24
BEC8.2515,149,636126,939.34
MAJOR17.90375,2406,691.91
MBK13.00637,2848,255.73
MINT26.257,739,542202,428.56
ORI8.204,543,06437,318.56
RS19.508,516,228166,122.82
SPALI20.505,189,421106,764.65
TASCO19.209,263,903178,304.31
TKN11.204,525,83650,503.29
TU14.2010,457,775150,043.94
VGI7.5034,398,884258,239.70
WHAUP4.243,185,20013,500.64
BH125.50-0.50-0.40484,77560,584.04
TRUE3.50-0.02-0.5775,178,767263,780.57
PLANB6.85-0.05-0.7211,576,06279,156.13
GUNKUL2.66-0.02-0.7519,816,06352,982.10
DELTA726.00-6.00-0.82742,523536,511.37
RBF8.80-0.10-1.124,999,94844,207.68
THANI4.24-0.06-1.4026,546,986113,028.56
GFPT13.90-0.20-1.421,973,32427,774.52
AEONTS219.00-8.00-3.526,739,7021,478,180.94

The post สรุป SET100 (ภาคเช้า) BCP บวกสูงสุด 6.86% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

ที่มา: ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์

วันที่ January 13, 2021, 12:53

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *