ThaiStockNews

สรุป SET100 (ภาคเช้า) ESSO บวกสูงสุด 6.17%

สรุป SET100 (ภาคเช้า) ESSO บวกสูงสุด 6.17%

หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (หุ้น)มูลค่า (พันบาท)
ESSO8.600.506.1763,864,780543,091.00
SPRC8.750.354.1727,372,409237,374.72
STA29.251.003.5433,057,902958,549.30
TOP58.502.003.5410,051,930583,143.98
PTTEP107.003.503.3815,476,2441,650,782.60
BEC8.250.253.129,326,61576,016.20
BANPU10.000.303.0987,741,199869,332.78
TU14.300.402.8823,958,676340,913.21
BGRIM54.501.502.839,892,237536,598.06
VGI7.500.202.7446,301,329346,087.55
PTTGC63.751.502.4128,694,1761,826,376.67
GULF37.250.752.0528,935,7721,078,211.87
AEONTS204.004.002.00854,128172,790.38
GPSC83.501.501.8330,171,7082,520,134.70
CPF28.500.501.7936,751,1781,050,936.68
CKP4.680.081.749,270,67643,248.00
RBF8.950.151.7017,734,607158,598.80
GFPT14.400.201.413,579,37551,480.52
CK16.500.201.234,208,95069,024.25
EA65.250.751.1622,424,2701,460,671.88
IRPC3.780.041.07149,712,304559,747.50
BAM21.500.200.946,655,743142,875.79
TTW12.400.100.81304,8923,756.37
MBK12.800.100.79461,4945,884.85
HMPRO13.600.100.7410,295,405139,704.30
DTAC34.500.250.732,723,25093,445.59
MEGA38.500.250.65567,49421,893.91
SCGP44.000.250.5715,932,562699,895.69
MAJOR17.800.100.56494,0728,772.75
RS18.500.100.542,494,64446,331.41
TASCO19.100.100.5324,773,008476,021.18
CPN48.500.250.521,201,62358,410.80
AWC4.780.020.425,916,39928,221.15
TQM122.000.500.41617,34175,830.02
MTC65.000.250.395,852,532381,884.73
AP7.553,154,62923,817.05
BCP24.609,498,395234,748.71
BPP16.001,167,96418,580.24
BTS9.8017,433,258171,184.55
CBG115.501,041,482120,369.70
EGCO196.002,414,174476,270.30
KKP55.254,139,595229,373.87
LH8.2521,990,328182,481.74
ORI8.054,541,92136,723.19
OSP34.253,276,976112,357.97
PTG16.5011,163,335185,003.29
PTT43.0040,659,3291,745,738.82
QH2.423,245,8077,854.54
STEC12.204,327,06752,604.28
THANI4.2025,009,479105,536.53
TKN11.208,466,18795,348.37
TPIPP4.465,020,30822,491.03
SCB90.25-0.25-0.282,541,346229,435.82
KTC78.75-0.25-0.329,899,399781,280.77
SAWAD70.25-0.25-0.354,237,196298,141.62
CENTEL23.90-0.10-0.421,429,01034,093.93
CPALL57.75-0.25-0.4313,435,243776,867.69
JMART21.80-0.10-0.467,940,427173,718.83
RATCH53.00-0.25-0.473,151,395168,561.26
WHAUP4.22-0.02-0.471,743,0407,386.88
KCE51.50-0.25-0.485,432,653277,606.03
ACE3.96-0.02-0.5038,243,275151,034.89
ADVANC181.00-1.00-0.553,902,085706,933.81
TRUE3.54-0.02-0.5634,003,602120,361.07
JAS3.24-0.02-0.6124,411,67178,711.00
WHA3.10-0.02-0.6463,801,593197,418.64
BCPG15.40-0.10-0.655,995,20392,310.02
JMT35.75-0.25-0.691,232,53743,951.37
BJC35.00-0.25-0.712,772,15797,006.24
TCAP34.75-0.25-0.711,006,60835,210.46
BCH13.70-0.10-0.725,196,16371,418.52
TVO34.50-0.25-0.722,511,75686,710.63
TOA34.00-0.25-0.73424,10514,484.90
GUNKUL2.68-0.02-0.7414,292,48938,357.77
PLANB6.65-0.05-0.754,715,00331,567.30
KTB12.50-0.10-0.7910,451,925131,518.85
BBL123.00-1.00-0.812,148,835264,361.22
CRC30.50-0.25-0.811,867,44457,580.73
KBANK119.00-1.00-0.837,521,812894,881.25
TISCO89.75-0.75-0.832,212,113198,920.05
TMB1.17-0.01-0.85167,873,720196,235.95
BDMS21.10-0.20-0.9424,920,046525,178.70
SUPER1.04-0.01-0.9594,088,15998,654.59
SCC380.00-4.00-1.041,311,518500,112.28
GLOBAL18.00-0.20-1.1010,955,164196,393.21
PRM8.50-0.10-1.1612,871,396109,196.40
BEM8.25-0.10-1.2028,995,575241,020.34
AMATA16.30-0.20-1.219,362,070153,246.02
COM740.75-0.50-1.215,085,378208,058.35
EPG8.15-0.10-1.212,431,33019,881.63
INTUCH59.00-0.75-1.265,176,983306,433.14
CHG2.58-0.04-1.5326,885,99269,699.45
BH125.50-2.00-1.571,101,690137,937.84
DOHOME15.00-0.30-1.964,915,76874,324.55
AOT62.00-1.50-2.3621,182,3941,320,962.85
MINT25.75-0.75-2.836,025,387156,513.32
SPALI20.70-0.70-3.276,371,509133,383.43
IVL36.25-1.25-3.3338,011,6641,381,272.64
HANA50.00-1.75-3.3815,899,197801,932.62
DELTA714.00-34.00-4.551,460,4801,037,720.05

The post สรุป SET100 (ภาคเช้า) ESSO บวกสูงสุด 6.17% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

ที่มา: ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์

วันที่ January 12, 2021, 12:53

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *