ThaiStockNews

สรุป SET100 (ภาคเช้า) BEC บวกสูงสุด 10.17%

สรุป SET100 (ภาคเช้า) BEC บวกสูงสุด 10.17%

หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (ต่อหุ้น)มูลค่า (พันบาท)
BEC6.500.6010.1732,717,250212,441.36
JMT21.901.708.4210,590,856224,230.09
EA41.752.005.0318,686,485772,223.75
ERW5.400.254.8512,157,80864,768.16
CENTEL24.300.803.406,049,973145,679.21
PLANB7.600.253.409,354,13770,121.69
CBG84.002.753.386,719,141563,485.94
BGC12.900.403.201,216,62215,695.79
CHG2.580.083.2027,860,09371,358.17
THAI6.700.203.085,393,28236,641.83
MEGA28.000.752.75409,63811,449.68
BANPU11.800.302.6131,700,821373,020.09
RS12.300.302.505,788,90571,477.29
EPG6.300.152.442,862,33017,855.12
TPIPP4.520.102.2610,901,13349,020.45
MAJOR23.600.502.162,861,29267,120.09
TU14.900.302.0515,531,217230,239.81
KCE20.600.401.9823,518,682490,983.17
SUPER0.550.011.8527,903,16115,285.52
AEONTS174.503.001.75437,96176,036.61
EGCO349.006.001.751,147,468399,146.22
OSP44.750.751.7012,701,392568,563.10
AMATA19.600.301.554,033,78178,909.60
GFPT13.300.201.537,920,552105,775.94
MINT34.500.501.473,850,625132,447.58
DTAC52.000.751.464,291,296221,892.10
HANA36.000.501.411,234,76244,162.85
CPALL72.751.001.399,477,564686,618.11
PTG14.700.201.3810,205,029151,104.28
AOT75.751.001.3417,578,6591,332,573.87
PSH15.400.201.322,833,92743,725.48
BCH16.100.201.265,895,09895,020.45
BH141.501.501.07543,52276,434.63
TASCO20.000.201.013,166,16163,618.56
STA10.200.100.991,660,70616,965.28
THG26.250.250.96161,9334,253.09
ADVANC215.002.000.942,703,662579,292.51
MBK21.500.200.94297,6306,398.50
IVL31.750.250.795,593,513176,729.53
QH2.660.020.766,555,75017,413.44
STPI6.750.050.752,585,00017,503.19
TTW14.000.100.72942,22013,118.25
TOA37.000.250.68630,80023,384.95
GLOBAL15.400.100.652,406,91937,286.26
BJC43.250.250.582,340,065100,959.39
VGI9.600.050.522,273,80021,790.44
TRUE4.220.020.4868,136,761287,721.19
CPN62.750.250.401,402,29188,027.26
PTTEP132.000.500.383,868,468508,970.84
GULF194.000.500.2610,148,7031,966,258.24
AP7.802,325,04518,146.16
BBL153.003,453,106528,341.02
BCP26.753,016,96680,742.75
BCPG17.201,229,35521,164.33
BEM11.3015,565,736176,030.35
CKP4.5010,355,20246,635.82
CPF29.5011,039,890325,767.27
INTUCH58.753,940,782231,716.18
JAS5.006,364,65731,855.44
LH10.308,247,54484,904.17
MTC62.751,733,102109,123.25
PSL7.002,155,90215,359.53
SCB114.501,413,190161,475.42
SCC368.00461,004169,752.94
TCAP51.751,930,788100,347.25
THANI5.551,666,3599,336.07
WHA3.7038,886,176144,295.86
TQM73.00-0.25-0.341,447,775106,733.76
SAWAD70.25-0.25-0.353,212,848227,622.27
KKP68.50-0.25-0.36377,98125,943.48
COM724.70-0.10-0.402,921,01872,190.66
BGRIM59.75-0.25-0.427,390,442445,704.58
BPP17.60-0.10-0.56914,63716,216.59
STEC15.50-0.10-0.6422,341,438348,964.84
KTC36.25-0.25-0.683,618,445132,451.96
GUNKUL2.72-0.02-0.7313,070,60035,785.02
BTS13.40-0.10-0.747,363,92898,776.92
PRM6.35-0.05-0.781,916,86012,162.19
AWC5.70-0.05-0.874,732,91827,146.17
AAV2.12-0.02-0.938,893,54018,866.46
BDMS25.25-0.25-0.986,342,751161,556.64
TKN10.10-0.10-0.982,952,84330,135.72
RATCH73.75-0.75-1.014,837,487358,463.42
GPSC94.75-1.00-1.0415,182,5301,445,694.34
SGP9.50-0.10-1.042,251,45121,474.77
PTT46.00-0.50-1.0815,792,093728,303.83
KTB16.10-0.20-1.2313,123,322213,035.60
TMB1.57-0.02-1.2651,659,68881,994.72
PTTGC56.00-0.75-1.3210,158,408568,933.25
HMPRO16.20-0.30-1.829,481,090155,684.97
KBANK133.50-2.50-1.848,675,6471,164,026.51
CK20.70-0.40-1.9010,323,393216,777.45
IRPC3.46-0.08-2.2682,479,436286,837.67
TISCO102.00-2.50-2.391,683,802173,186.04
SPALI18.40-0.60-3.165,623,758104,992.75
ORI7.40-0.25-3.275,133,17938,176.88
ESSO7.95-0.35-4.2223,372,730187,468.75
TOP61.25-3.00-4.6721,164,9861,315,176.72
SPRC9.50-0.50-5.0024,646,393237,806.15
DELTA51.50-3.25-5.941,041,03455,107.32

The post สรุป SET100 (ภาคเช้า) BEC บวกสูงสุด 10.17% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

ที่มา: ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์

วันที่ January 14, 2020, 12:54

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *