ThaiStockNews

สรุป SET100 (ภาคเช้า) AAV บวกสูงสุด 3.64%

สรุป SET100 (ภาคเช้า) AAV บวกสูงสุด 3.64%

หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (ต่อหุ้น)มูลค่า (พันบาท)
AAV2.280.083.644,016,7689,016.61
CBG84.752.503.043,844,236319,679.49
GULF169.504.502.734,045,335674,071.30
INTUCH58.251.502.6418,223,5551,053,321.04
DTAC53.001.252.427,194,838377,285.96
BTS13.800.302.2227,303,189372,698.49
PRM7.400.152.071,519,94211,190.53
TVO26.000.501.96592,41115,247.56
ADVANC211.004.001.938,808,7531,820,166.23
PLANB7.950.151.926,375,74449,979.67
BEM10.900.201.8727,695,391298,320.08
COM727.250.501.871,923,54051,933.04
JAS5.450.101.8786,713,492474,900.98
BH137.502.501.85713,43497,121.38
TKN11.100.201.832,142,59823,692.18
TOA43.000.751.78527,79122,481.11
SAWAD62.751.001.623,010,210188,193.78
GPSC83.751.251.524,156,656344,765.89
ORI7.000.101.451,129,0007,901.28
BGRIM52.750.751.446,473,995338,342.84
ESSO7.150.101.421,489,00710,578.90
JMT21.800.301.401,997,07243,116.91
STEC14.500.201.407,933,663114,342.68
TRUE4.400.061.3865,344,488287,822.57
PSL7.450.101.36597,6004,438.38
TASCO22.300.301.362,208,21049,169.08
OSP40.000.501.275,403,743215,746.75
MTC60.500.751.263,037,889182,862.18
EA42.750.501.187,356,612313,202.00
SPALI17.400.201.16964,76516,704.50
TOP69.000.751.101,387,96095,025.08
STA9.700.101.041,907,90018,439.59
CKP5.150.050.9810,854,54755,354.20
AMATA21.300.200.956,471,376136,871.83
BANPU11.700.100.861,917,60822,294.31
CHG2.660.020.769,359,96424,778.55
TU13.200.100.769,312,885122,259.75
IVL33.750.250.759,235,002307,275.74
EPG7.250.050.692,754,60019,842.82
AOT75.250.500.6716,071,6941,209,345.76
GUNKUL3.000.020.673,678,14610,961.54
KBANK152.501.000.662,455,924373,077.69
MINT38.000.250.662,503,09894,572.50
BCH17.000.100.596,276,396106,940.79
PTG18.400.100.554,506,82082,838.14
CK19.400.100.522,662,86951,253.60
BDMS24.700.100.4113,518,755333,597.39
EGCO343.001.000.29690,493234,601.39
AEONTS190.0044,0108,341.45
BLAND1.302,135,1002,776.12
CENTEL26.751,521,32840,689.51
CPALL75.0010,256,958767,175.07
HANA30.75522,87516,153.04
KCE19.404,751,78392,272.20
KTC40.501,491,36260,288.29
LH9.857,832,12977,066.22
MEGA30.25217,2036,494.46
QH2.647,584,11919,915.62
ROBINS65.00208,50113,534.49
SCB120.002,363,463284,356.31
SGP8.35857,8007,188.24
SUPER0.5517,903,5569,864.30
THAI6.90766,3945,301.04
TPIPP4.782,744,10913,133.48
BBL173.50-0.50-0.291,039,179180,561.99
RATCH69.00-0.25-0.362,961,997204,598.04
TCAP56.50-0.25-0.442,748,218154,827.07
MBK22.30-0.10-0.45364,5618,097.13
SPRC9.70-0.05-0.513,085,10130,078.59
DELTA47.50-0.25-0.52215,60510,239.14
BPP17.40-0.10-0.57715,62812,516.02
BCPG16.80-0.10-0.59935,41115,630.50
KTB16.30-0.10-0.612,723,04944,507.42
ANAN2.86-0.02-0.69212,080609.5
KKP67.00-0.50-0.741,428,69695,715.93
TTW13.50-0.10-0.741,347,81618,243.17
RS12.90-0.10-0.772,930,87838,131.52
ERW6.25-0.05-0.791,441,3008,999.04
CPN61.50-0.50-0.812,254,431138,628.20
GFPT12.10-0.10-0.823,479,96142,169.32
AWC5.90-0.05-0.844,692,81127,722.59
BEC5.85-0.05-0.853,074,91017,967.50
THANI5.60-0.05-0.881,629,9009,158.25
SIRI1.10-0.01-0.905,253,6295,818.50
PTTGC53.00-0.50-0.936,968,869370,892.74
CPF26.25-0.25-0.9415,237,348402,295.40
WHA4.08-0.04-0.9741,851,165170,695.08
BCP25.00-0.25-0.991,494,28237,681.02
PTT42.00-0.50-1.1837,633,8341,584,559.03
PTTEP117.50-1.50-1.264,689,096554,590.36
PSH15.20-0.20-1.30415,8006,344.82
BJC43.25-0.75-1.707,793,002335,356.20
HMPRO16.00-0.30-1.8410,924,966175,377.84
SCC368.00-7.00-1.871,948,869719,781.79
MAJOR23.90-0.50-2.051,557,87237,065.08
TISCO95.50-2.00-2.051,867,109179,364.57
AP6.70-0.15-2.191,713,81611,508.38
GLOBAL16.30-0.40-2.403,718,40061,145.30
IRPC3.38-0.10-2.8778,244,382267,696.61
TMB1.51-0.07-4.43157,466,206238,821.68

The post สรุป SET100 (ภาคเช้า) AAV บวกสูงสุด 3.64% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

ที่มา: ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์

วันที่ December 3, 2019, 12:54

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *