ThaiStockNews

สรุปหุ้นโดนขายชอร์ตหนัก ประจำวันที่ 18 ก.ย.62

  •   
  •   
  •  
  •  

สรุปหุ้นโดนขายชอร์ตหนัก ประจำวันที่ 18 ก.ย.62

หลักทรัพย์ปริมาณหุ้นที่ขายซอร์ต (หุ้น)มูลค่าการขายชอร์ต (บาท)%ปริมาณการขายชอร์ตเทียบกับปริมาณการซื้อขายแบบ Auto Matching
VIBHA704,2001,401,35850.96%
SIRI-R5,000,0006,500,00019.25%
SCC678,100284,436,40018.02%
VNG50,000241,00016.95%
TOA75,2002,975,10014.78%
COM71,068,00025,479,45013.88%
PTTGC-R11,074,000610,869,37513.47%
PLANB2,560,00022,687,22013.02%
STA300,0003,300,00012.71%
THG115,6002,834,76012.30%
BEAUTY6,379,90017,234,77411.88%
BANPU3,393,90041,145,70011.87%
PTG1,720,60032,682,26011.81%
TRUE14,386,90080,864,95011.14%
SPRC2,595,00024,981,0559.67%
PTT8,783,100404,113,4259.61%
PLAT94,000498,2009.40%
IVL9,314,300306,141,3759.28%
PTTEP-R2,672,300333,575,5009.03%
SUPER4,699,4003,148,5988.92%
KCE810,20014,249,8408.68%
PTTGC7,132,200393,759,8508.68%
PSH396,9007,126,8208.09%
CBG174,20014,115,6008.05%
GLOBAL386,7006,530,5407.99%
ORI1,008,6007,935,1107.45%
EGCO88,80031,407,3007.37%
SIRI1,838,6002,416,9527.08%
KBANK-R752,400122,633,8006.97%
RS400,0006,290,0006.95%
AOT1,256,00092,210,0256.74%
PTL10,500151,2006.74%
GULF992,100155,902,5506.54%
MINT376,50014,307,0006.51%
TOP559,10039,628,3756.40%
CPALL693,20057,337,3506.15%
HMPRO-R1,997,80034,415,6005.91%
LH1,969,80020,288,9405.86%
UTP15,000157,5005.68%
SAWAD502,20028,965,6505.64%
BBL466,10082,094,0505.63%
BEM3,926,00043,258,1805.63%
SCB-R615,60074,852,6505.60%
KTC659,80028,705,5255.55%
PTTEP1,628,500204,336,6005.50%
SCN169,400392,7905.47%
BPP140,2002,762,3505.32%
KBANK569,60092,803,1005.28%
EA-R501,30025,507,0755.10%
ADVANC466,400106,188,0005.06%
EA489,30024,809,9754.98%
BJC167,1008,712,7504.89%
MONO50,00071,9004.88%
BTS1,751,60023,626,8504.86%
BLA46,000940,9104.71%
UNIQ26,400258,6754.70%
QH4,412,10012,021,3884.54%
CPN335,30022,441,4004.39%
KKP118,6007,931,2754.36%
TCAP-R192,30011,026,4004.29%
SGP205,2001,823,6804.15%
KTB1,038,70018,372,0304.10%
DTAC472,10028,362,4754.03%
RATCH91,2006,644,2504.01%
JMT179,2003,080,0003.92%
WHA1,432,1006,853,8783.92%
TISCO36,1003,680,1003.90%
INTUCH416,50028,013,0253.80%
ROBINS45,9002,949,0753.78%
ERW500,0002,815,0003.76%
ANAN279,900899,6803.73%
BCP87,2002,432,0753.73%
TU588,2009,630,2603.70%
IRPC4,163,20016,446,9663.57%
TPIPP1,071,2005,486,1503.57%
MTC232,10013,310,8753.41%
HMPRO1,145,00019,948,2703.39%
BBL-R275,00048,537,5003.32%
SCB365,30044,433,3003.32%
BH-R48,1006,380,0503.30%
BAFS10,000332,5003.24%
CK-R208,0004,981,7503.21%
HANA142,8004,139,0503.21%
THAI91,900885,8503.12%
CHG-R919,6002,171,5503.03%
SUSCO34,000102,0002.86%
JAS786,0004,954,6402.85%
THANI500,0003,600,0002.69%
BDMS1,493,50034,795,9502.53%
CPF1,336,00035,405,9752.47%
GUNKUL400,0001,248,0002.42%
BCP-R56,2001,571,8002.40%
BH34,5004,614,0502.37%
S100,000330,5182.33%
BGRIM280,80011,846,9752.28%
TASCO120,8002,513,5302.21%
TCAP98,4005,644,2502.20%
TMB3,077,0005,305,2202.11%
CHG615,9001,458,2062.03%
PRM100,000865,0001.98%
STEC585,60011,436,2501.95%
EGCO-R23,0008,149,0001.91%
IVL-R1,914,70062,034,3751.91%
IRPC-R2,208,4008,704,2361.89%
CPN-R143,2009,535,0001.88%
GPSC225,90016,095,9251.85%
GULF-R278,50043,722,4501.84%
CENTEL36,5001,150,8001.78%
DDD3,800104,7001.59%
THANI-R277,7001,997,7701.49%
EPG100,000705,0001.43%
OSP111,9004,167,9251.35%
TMB-R1,916,8003,287,2711.31%
BCPG57,6001,097,2101.23%
BDMS-R725,50016,926,7001.23%
GPSC-R150,00010,762,5001.23%
LPN55,000327,2501.18%
AU50,000737,5001.10%
CKP576,3003,554,2451.10%
TISCO-R10,2001,035,3001.10%
QH-R969,3002,617,1101.00%
VGI119,5001,181,9950.95%
AP-R63,700433,1600.93%
CKP-R467,0002,895,4000.89%
PSL73,900659,5000.88%
MINT-R44,3001,683,4000.77%
DOHOME400,0004,830,0000.75%
AAV48,600151,9560.74%
CPALL-R82,9006,859,9750.74%
ESSO257,7002,279,8750.66%
BCH-R85,9001,326,2400.65%
TTW18,500251,6000.64%
CK36,800880,3600.57%
JMART29,000319,0000.55%
KTB-R137,1002,426,6700.54%
EGATIF4,90066,1500.31%
AP20,000136,0000.29%
SCC-R8,6003,629,2000.23%
KKP-R5,900393,8250.22%
AOT-R37,0002,719,5000.20%
TVO1,80048,1500.18%
BANPU-R49,500608,8500.17%
BCH20,000309,6000.15%
DIF23,200397,8800.15%
CPF-R66,4001,759,6000.12%
ESSO-R40,000355,0000.10%
HANA-R4,000115,0000.09%
JASIF26,400293,9200.09%
DELTA1,20057,7000.08%
TOP-R5,900418,9000.07%
SPALI3,50063,3500.05%
AMATA1,50039,0000.03%

The post สรุปหุ้นโดนขายชอร์ตหนัก ประจำวันที่ 18 ก.ย.62 appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

ที่มา: ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์

วันที่ September 19, 2019, 05:54

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *