ThaiStockNews

สรุป SET100 วันนี้ ORI บวกสูงสุด 8.11%

สรุป SET100 วันนี้ ORI บวกสูงสุด 8.11%

หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (ต่อหุ้น)มูลค่า (พันบาท)
ORI8.000.608.1131,239,180242,219.07
BEC8.250.557.1414,051,674112,354.14
BJC52.002.755.5827,583,1081,417,568.35
TKN9.350.455.0641,164,606374,906.90
SAWAD51.752.254.5526,338,4611,346,858.07
OSP34.751.504.5114,824,254511,703.85
EGCO316.008.002.601,468,634460,209.65
CBG73.251.752.456,103,482444,620.76
BEAUTY3.080.061.99214,868,559645,794.59
ERW5.450.101.8717,472,27893,812.51
CHG2.300.041.7768,568,568155,277.28
JMT18.000.301.696,336,849112,584.93
BBL167.002.001.218,712,4351,444,343.21
TASCO17.600.201.1522,324,936388,449.48
GPSC67.250.751.1311,223,319748,258.22
AOT69.500.751.0945,596,3713,148,410.80
COM725.500.250.9919,106,452470,785.29
MTC52.250.500.9724,875,9091,292,641.05
CPF28.750.250.8867,290,7441,908,103.90
BTS12.500.100.8154,237,788672,155.10
THANI6.800.050.7422,955,572154,533.50
TTW13.800.100.736,074,12682,780.94
BGRIM34.750.250.727,216,467250,073.78
BH142.501.000.712,704,003385,522.44
KTC43.000.250.5814,531,318625,770.63
AEONTS215.001.000.47965,822205,512.77
DELTA51.001,014,23451,822.18
GFPT17.901,096,00019,438.75
GULF120.509,563,2761,148,532.03
KBANK155.0022,648,3903,529,370.61
MINT37.2515,527,660575,536.52
PTG19.3025,617,381490,239.82
SGP8.103,608,37029,146.50
SIRI1.3824,241,77333,071.49
TPIPP5.908,942,91052,278.40
RATCH66.00-0.25-0.387,411,052488,571.88
AMATA23.90-0.10-0.4214,757,990351,943.42
WHA4.60-0.02-0.4393,485,456430,594.18
PTTGC52.25-0.25-0.4827,298,8721,417,118.10
BCPG18.20-0.10-0.5515,577,489280,123.34
THAI9.05-0.05-0.551,793,62316,152.46
PRM8.35-0.05-0.6018,848,303157,008.91
ANAN3.18-0.02-0.625,129,50916,337.06
IVL39.00-0.25-0.6424,974,199969,924.24
PSL7.50-0.05-0.6612,302,34092,431.35
GUNKUL2.94-0.02-0.6867,582,039198,807.52
ROBINS62.25-0.50-0.804,794,612299,854.53
CKP6.05-0.05-0.8223,149,767139,894.58
DTAC57.75-0.50-0.865,024,206290,795.86
BEM10.80-0.10-0.9279,194,142857,445.03
TCAP51.50-0.50-0.966,406,893327,906.44
SCC406.00-4.00-0.983,820,3691,550,725.18
TISCO98.00-1.00-1.016,171,160608,332.34
PSH19.30-0.20-1.036,513,395124,139.62
KKP69.75-0.75-1.065,347,826374,852.80
TU18.10-0.20-1.0913,316,297239,847.65
KTB17.30-0.20-1.1451,782,903900,562.23
SPRC8.40-0.10-1.1833,128,474276,290.36
CPALL82.50-1.00-1.2057,802,7784,747,317.97
QH2.94-0.04-1.3471,649,586210,537.10
BCH14.60-0.20-1.3520,149,177291,855.08
TOA36.50-0.50-1.352,764,728100,928.47
MBK21.70-0.30-1.361,433,94131,089.90
BPP19.50-0.30-1.523,543,00769,265.12
JAS6.25-0.10-1.5753,000,320332,269.29
PTTEP123.00-2.00-1.6020,992,9072,582,185.68
CENTEL30.50-0.50-1.616,294,285190,546.71
TRUE6.00-0.10-1.64239,167,6201,434,068.02
ESSO8.80-0.15-1.6811,389,79399,032.83
BDMS23.30-0.40-1.6978,482,1321,827,751.29
HMPRO16.80-0.30-1.7539,338,004660,570.67
CPN67.25-1.25-1.8211,841,592795,519.53
BCP26.75-0.50-1.834,852,306128,611.22
TVO26.75-0.50-1.83858,57423,157.68
RS15.70-0.30-1.887,182,800112,911.60
BLAND1.50-0.03-1.9620,735,67231,068.25
GLOBAL15.00-0.30-1.9612,754,256191,759.87
AP7.10-0.15-2.0714,401,918101,321.68
TOP64.00-1.50-2.2916,400,4261,041,136.02
PTT42.25-1.00-2.3199,635,7354,246,879.34
PLANB8.15-0.20-2.4035,581,636288,292.28
SPALI20.30-0.50-2.408,834,981180,675.51
SCB120.50-3.00-2.4329,467,3743,572,296.21
STA9.75-0.25-2.5013,840,689134,675.42
TMB1.52-0.04-2.56131,620,616201,604.52
HANA28.25-0.75-2.593,499,30697,954.28
LH10.60-0.30-2.75139,244,9141,475,755.61
EA47.50-1.50-3.0624,799,9691,187,229.68
CK24.90-0.85-3.3025,300,170629,869.83
ADVANC216.00-8.00-3.5714,057,1033,048,983.89
AAV3.16-0.12-3.6617,142,07454,380.39
EPG6.05-0.25-3.979,040,10155,122.07
MEGA29.50-1.25-4.074,658,938135,840.12
BANPU11.30-0.50-4.2470,998,754810,171.53
IRPC3.90-0.18-4.41137,410,498542,764.68
SUPER0.59-0.03-4.84286,365,788170,001.16
INTUCH61.25-3.25-5.04170,277,55510,353,152.02
KCE14.90-0.80-5.1023,401,370350,988.16
MAJOR26.25-1.50-5.414,397,079117,607.27
STEC21.40-2.20-9.3253,000,8721,157,824.58

The post สรุป SET100 วันนี้ ORI บวกสูงสุด 8.11% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

ที่มา: ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์

วันที่ August 15, 2019, 16:50

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *