ThaiStockNews

สรุป SET100 (ภาคเช้า) SPRC บวกสูงสุด 4%

สรุป SET100 (ภาคเช้า) SPRC บวกสูงสุด 4%

หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (ต่อหุ้น)มูลค่า (พันบาท)
SPRC10.400.404.0069,225,729719,309.76
IRPC5.050.132.64118,165,914592,120.10
ORI9.400.202.1729,542,669280,544.22
ESSO10.900.201.8753,473,592590,808.61
MBK22.100.401.842,619,71057,887.03
HANA28.250.501.801,801,11550,603.20
CBG76.251.251.678,556,144659,548.99
BCP31.000.501.643,440,266106,576.01
SUPER0.710.011.43233,183,150167,334.42
QH3.040.041.3354,801,233166,132.03
PSL8.700.101.169,503,87283,290.39
TOP71.750.751.0627,759,0942,007,936.22
KTB19.500.201.049,157,435178,610.82
TCAP56.250.500.901,353,86776,044.05
MAJOR28.250.250.892,194,51762,214.18
BTS12.700.100.7929,036,412365,628.91
ERW6.450.050.787,392,60048,059.80
JAS7.650.050.6613,202,121100,862.03
SIRI1.520.010.6611,495,20617,475.87
RS16.300.100.623,230,93052,666.33
AAV3.960.020.519,026,49035,757.16
SGP9.900.050.518,565,29085,260.22
TASCO20.400.100.499,709,700199,495.83
KBANK188.000.500.273,042,710572,486.93
ANAN3.945,041,17819,900.77
AP8.10716,8475,812.13
BBL196.001,522,973299,254.00
BJC50.754,853,281247,739.46
BLAND1.746,111,56610,705.69
CPF29.7518,511,698550,925.45
EA55.004,291,269235,536.52
EPG6.555,499,22536,161.19
KCE18.705,966,412111,952.88
MINT41.255,307,647218,327.34
PLANB8.5521,057,764180,240.14
PTTGC62.0012,193,029760,879.87
ROBINS58.252,492,663145,286.68
SPALI23.403,018,33571,069.88
STA12.302,143,39426,527.58
THAI10.30587,0536,044.81
TMB1.9325,683,33849,673.39
TRUE6.15243,270,8071,506,218.41
TTW13.801,714,28723,650.73
TU18.704,804,16089,655.65
WHA4.7069,660,021327,880.17
CPALL87.25-0.25-0.295,983,945523,052.84
AOT73.50-0.25-0.344,675,652345,578.51
KKP71.50-0.25-0.352,368,057168,960.80
PTTEP135.50-0.50-0.373,356,829456,795.55
COM723.90-0.10-0.425,130,112123,535.68
AEONTS229.00-1.00-0.4398,10022,490.80
SCC456.00-2.00-0.441,133,117517,301.62
BPP21.60-0.10-0.461,896,20541,078.08
PTG21.60-0.10-0.4618,741,433407,234.55
DTAC53.00-0.25-0.471,285,60368,155.96
PTT48.00-0.25-0.5220,219,291976,145.80
TKN8.90-0.05-0.563,329,98729,975.53
BH172.00-1.00-0.58696,957121,012.59
KTC41.25-0.25-0.602,586,721107,881.86
GUNKUL3.04-0.02-0.6523,553,78871,768.10
CPN73.75-0.50-0.673,742,882278,214.09
OSP36.50-0.25-0.6810,545,432387,506.32
GPSC71.25-0.50-0.707,625,169544,858.66
SCB137.50-1.00-0.724,278,551592,085.38
TPIPP6.05-0.05-0.8213,123,15279,694.90
CHG2.28-0.02-0.876,084,70813,928.82
LH11.10-0.10-0.8930,053,754334,045.01
CK27.50-0.25-0.909,238,230257,058.43
PSH21.90-0.20-0.90564,64012,403.34
STEC26.75-0.25-0.933,927,915105,296.49
BEC10.00-0.10-0.9914,388,757144,374.82
BCPG19.20-0.20-1.032,945,08056,702.12
GFPT18.30-0.20-1.081,347,70024,695.05
JMT18.40-0.20-1.082,377,52043,886.84
PRM8.65-0.10-1.144,281,05537,237.90
GULF126.00-1.50-1.184,607,277581,063.76
AMATA24.20-0.30-1.229,253,984224,886.47
BCH15.90-0.20-1.246,516,103104,289.87
TOA39.50-0.50-1.251,944,99877,890.00
MTC55.25-0.75-1.344,200,622234,075.25
SAWAD54.75-0.75-1.352,412,394133,489.78
BANPU14.40-0.20-1.378,778,225127,448.81
ADVANC213.00-3.00-1.392,530,148540,699.45
CKP7.10-0.10-1.3923,713,900168,655.16
CENTEL35.00-0.50-1.411,005,21035,450.37
MEGA34.75-0.50-1.42386,80213,524.52
THANI6.95-0.10-1.426,087,55642,249.31
EGCO332.00-5.00-1.48805,878269,884.98
INTUCH62.75-1.00-1.572,527,585160,045.06
TISCO93.50-1.50-1.585,753,876536,052.34
DELTA59.50-1.00-1.65320,90119,221.19
GLOBAL17.60-0.30-1.684,544,25680,519.64
HMPRO17.30-0.30-1.7012,600,484220,642.05
TVO28.25-0.50-1.74754,10321,432.76
IVL41.50-0.75-1.7815,407,295647,599.69
BDMS25.00-0.50-1.9611,756,468295,763.68
BGRIM35.75-1.00-2.725,530,112199,627.78
RATCH65.25-2.00-2.975,706,449377,620.34
BEAUTY3.98-0.14-3.4062,303,385252,446.00
BEM10.60-0.40-3.64293,359,3203,137,363.83

The post สรุป SET100 (ภาคเช้า) SPRC บวกสูงสุด 4% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

ที่มา: ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์

วันที่ July 12, 2019, 12:54

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *