ThaiStockNews

สรุป SET100 วันนี้ TRUE บวกสูงสุด 4.81%

  •   
  •   
  •  
  •  

สรุป SET100 วันนี้ TRUE บวกสูงสุด 4.81%

หลักทรัพย์ล่าสุดเปลี่ยนแปลง%เปลี่ยนแปลงปริมาณ (ต่อหุ้น)มูลค่า (พันบาท)
TRUE5.450.254.81336,197,5881,821,085.36
PSL8.850.354.129,710,20885,039.63
CBG43.501.503.576,166,263265,041.38
BCH17.100.301.7923,939,729408,501.76
IRPC6.050.101.68159,624,300962,327.33
MAJOR24.300.401.671,678,40740,748.58
TPIPP6.350.101.608,736,43355,302.55
TTW12.900.201.571,329,32117,079.77
TASCO14.500.201.403,442,13849,486.29
ADVANC184.502.501.379,067,9311,671,928.09
COM716.600.201.2213,619,441226,192.52
BH182.502.001.11817,062148,614.68
TU18.800.201.0811,104,104208,313.53
SGP10.200.100.995,852,97759,921.09
BEM10.500.100.9639,535,797416,280.35
TCAP54.000.500.931,074,24957,845.23
SPRC11.300.100.8913,198,312148,703.60
EGCO267.002.000.751,010,589268,920.96
THAI13.400.100.751,290,47817,219.31
GFPT14.200.100.712,141,70130,512.19
BEAUTY8.200.050.6156,241,119461,731.35
TISCO85.000.500.593,455,686293,574.42
INTUCH55.500.250.4510,500,018582,621.76
RATCH55.750.250.452,232,253124,109.36
BPP23.000.100.444,779,777110,915.69
SCC472.002.000.431,228,438577,081.64
CKP5.000.020.4062,742,251313,646.93
ANAN3.704,270,70215,844.68
BDMS23.7029,354,879695,719.55
BLAND1.651,773,0122,927.28
CENTEL46.001,951,51489,625.92
CHG2.0230,428,07761,466.29
CPALL77.5019,038,0171,480,113.32
DTAC47.509,896,845475,818.94
ERW7.6511,816,73790,929.27
GLOBAL18.903,578,11467,545.40
GOLD7.802,856,70022,395.88
GPSC62.751,142,95571,886.93
GUNKUL3.2633,484,222109,451.04
HANA36.001,801,62364,785.36
KBANK197.003,786,383744,643.19
KKP69.751,878,127131,211.43
KTC31.005,744,832177,995.99
PLANB6.305,567,40235,308.18
PRM5.904,822,00728,669.00
PSH18.00382,3216,915.76
PTTEP124.008,080,9621,003,123.47
PTTGC69.2515,335,6151,061,971.95
QH3.0419,291,78058,634.07
SIRI1.3729,303,72740,110.67
STA15.509,336,619145,414.29
STEC23.008,841,820203,810.86
SUPER0.5829,452,60017,087.94
TKN11.2015,534,467177,330.88
TMB2.24234,553,048530,225.97
TOA37.00537,80119,904.76
GLOW90.00-0.25-0.28689,94162,111.00
DELTA70.75-0.25-0.351,600,232113,287.54
AOT68.75-0.25-0.369,255,584637,586.60
ROBINS67.25-0.25-0.37765,95251,739.67
SCB133.50-0.50-0.375,161,564690,199.82
AAV4.38-0.02-0.4513,426,11959,016.13
BBL210.00-1.00-0.473,407,547715,619.80
BTS9.95-0.05-0.5019,081,056189,846.14
MTC49.50-0.25-0.503,671,280181,607.40
KTB19.40-0.10-0.5122,690,751441,628.55
SPALI19.50-0.10-0.51672,20513,087.25
AEONTS187.00-1.00-0.53220,15841,084.67
GULF88.75-0.50-0.565,023,163448,373.31
HMPRO15.20-0.10-0.6512,327,558189,101.40
MINT38.50-0.25-0.655,808,555224,407.37
EPG7.55-0.05-0.661,244,2009,411.30
BCP33.25-0.25-0.752,120,08170,816.11
WHAUP5.80-0.05-0.851,670,0189,741.42
TVO28.75-0.25-0.86457,13013,143.19
AMATA21.90-0.20-0.905,342,907117,545.14
CPF27.25-0.25-0.916,831,033186,341.78
WHA4.26-0.04-0.9352,977,047227,055.87
LH10.50-0.10-0.9423,014,949241,262.40
CK26.00-0.25-0.953,685,83396,493.51
SAWAD52.00-0.50-0.954,037,923210,170.02
EA50.75-0.50-0.9827,329,1711,389,320.30
TOP75.25-0.75-0.9912,206,349921,948.44
BJC49.25-0.50-1.012,688,413132,942.92
BCPG16.70-0.20-1.188,447,379141,655.08
BANPU16.60-0.20-1.1920,589,575343,906.48
WORK24.70-0.30-1.202,553,32663,493.14
CPN78.00-1.00-1.273,639,162285,359.58
RS15.50-0.20-1.274,851,09975,800.69
ORI7.30-0.10-1.354,333,85631,845.33
AP7.15-0.10-1.386,055,20543,558.57
MBK21.30-0.30-1.391,798,96538,584.40
PTT48.25-0.75-1.5366,687,6603,235,908.73
IVL46.75-0.75-1.5813,060,028614,313.14
BGRIM30.00-0.50-1.645,954,616179,178.98
THANI7.20-0.15-2.0411,883,11986,414.91
MEGA34.50-0.75-2.13745,33225,820.54
ESSO11.20-0.30-2.6110,699,580121,121.51
PTG10.00-0.30-2.9120,104,783201,911.89
KCE29.00-3.50-10.7748,842,9551,510,306.71

The post สรุป SET100 วันนี้ TRUE บวกสูงสุด 4.81% appeared first on ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์.

ที่มา: ข่าวหุ้นธุรกิจออนไลน์

วันที่ February 14, 2019, 16:54

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *